Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
xxbabyxxlove
Tập Sự
Tập Sự
xxbabyxxlove

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Công việc/Sở thích : sinh vien
Vàng : 5199

i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now.... Empty
Bài gửiTiêu đề: i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now....   i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now.... Empty10/1/2010, 14:48

nhung nguoi ban cua tui da lam cho tui that su hut han.....tat ca den voi tui ko fai vi tinh ban... ho chi vi tien... [You must be registered and logged in to see this image.]
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22611

i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now....   i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now.... Empty10/1/2010, 14:59

bạn à , mình rất hiểu tâm trạng của bạn ... bị lừa dối rất khó chịu .. nhưng mà cuộc đời là phải thế ... nếu bạn cảm thấy mình đã làm 1 người bạn tốt thì hãy bỏ qua cho họ ... Đến với bạn chỉ vì tiền chiện này thì ko bít soa nhưng bạn sử dụng ít tiền lại , tôi nghĩ từ từ bạn sẽ có lại những người bạn tốt thôi ... chúc bạn gặp được những người bạn tốt ... với tôi thì cả lớp của tôi đều là bạn tốt ... vì ở những tầng lớp khác nhau nhưng chúng tôi cũng xem nhau như bạn và điều đó là vĩnh cữu
https://camnhan.forumvi.com

i just don't understand how you can smile wiht all those tears in your eyes... Tell me everything is wonderful now....
Trang 1 trong tổng số 1 trang