Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?

Go down 
™Ñhöç≈ßüÖñ™
fuck love
huyenthoaivolamtinhyeu
huuphi2504
lovely_peves
phamvantao
HATAKE † KAKASHI
Underwear
12 posters
Tác giảThông điệp
Underwear
Tập Sự
Tập Sự
Underwear

Nam Tổng số bài gửi : 2
Công việc/Sở thích : Sinh Viên
Vàng : 5143

Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty21/4/2010, 22:02

Thằng bạn thân bảo em phải coi chừng, có khi phải thử súng ống phòng đạn điếc vì nó không tin giờ còn có người “dâng đến tận mồm mà không xơi”.

Chuyện của em thì gần như không liên quan trực tiếp gì đến tâm sự của Loan cả. Nhưng qua chuyện của Loan và nhiều bạn gái ở đây khiến em vô cùng thắc mắc. Không hiểu sao bạn trai của những người khác thì mì liền, nhanh chóng như vậy? Còn bạn trai em, đã yêu nhau hơn 1 năm, dự định cuối năm nay đầu sang năm làm đám cưới mà không hề có ý định chạm vào em?

Anh ấy hơn em 4 tuổi, là một người chín chắn và nghiêm túc. Hiếm khi em thấy anh ấy đùa cợt, trêu chọc ai, đặc biệt con gái thì càng không. Trước em, nghe mọi người bảo anh ấy chưa từng yêu ai, chỉ thích thì có, nhưng suốt từ khi học cấp 3 và từ ấy anh ấy khép lòng mình lại. Đám con gái ở công ty thì gọi anh ấy là B52 vì cái mặt luôn lạnh như tiền, nhìn con gái mà như nhìn vào khoảng trống, không cảm xúc. Hai đứa đi đường chung với nhau, đôi khi thấy mấy cô mặc sexy quá em còn ngước nhìn thì anh ấy lại không hề để tâm.

Nhiều khi em có cảm giác anh ấy như người thời các cụ vậy, nghĩa là mấy chục năm về trước. Hồi mới tìm hiểu em toàn đến nhà nói chuyện với bố em, hiếm khi rủ em đi chơi lắm. Và cũng yêu nhau được một thời gian, chúng em mới ôm nhau một cách thoải mái và bình thường được, trước cứ ngượng ngập sao đó. Em thấy anh ấy rất lạ, trong khi đám bạn em thì vừa tỏ tình, nhận lời đã ôm hôn thắm thiết, còn chúng em thì mãi mới hôn nhau. Tuy thế, anh ấy rất thích hôn.

Gần như chúng em chỉ dừng ở việc hôn, sau đó anh có sờ soạng một chút, nhưng chỉ là phần ngực thôi, chứ không bao giờ xuống dưới cả. Chưa từng có một câu nào anh đòi hỏi hay ám chỉ chuyện ấy, lúc nào cũng nghiêm túc. Anh đặc biệt coi trọng chữ trinh, nghe cô gái nào đã từng mất trinh thì phản ứng dữ dội và tỏ ra khó chịu lắm. Anh ấy bảo, vợ anh nhất định phải còn trinh.

Không phải chúng em không có điều kiện gần gũi. Rất nhiều lần em đến nhà anh ấy cùng nấu (anh ấy ở một mình), chỉ có hai đứa với nhau, mà tất cả cũng chỉ là uống, nói chuyện, ôm hôn mà thôi. Và cũng nhiều lần anh đến nhà em mà chỉ có bố em ở nhà, nhưng vẫn không có gì xảy ra. Em kể chuyện này với thằng bạn thân, nó bảo em rằng em phải coi chừng, có khi phải thử súng ống phòng đạn điếc vì nó không tin giờ còn có người “dâng đến tận mồm mà không xơi”.

Em đọc nhiều, xem nhiều, cũng thấy bây giờ thông thoáng, việc quan hệ trước hôn nhân là rất dễ dàng và thoải mái. Mà chúng em thì đã yêu nhau hơn 1 năm rồi, thời gian gặp nhau cũng nhiều chứ không ít ỏi gì, vậy sao anh ấy cứ án binh bất động như thế? Phải chg thằng bạn em nói đúng, anh ấy có vấn đề gì chăng?

Tháng 9 này nhà anh sẽ sang nhà em dạm ngõ bàn chuyện cưới hỏi. Cũng chẳng còn mấy thời gian nữa, em nên làm sao? Chuyện ấy rất quan trọng, nếu anh ấy có vấn đề gì thì sao?

bó tay bó tay bó tay bó tay
HATAKE † KAKASHI
Admin Design
Admin Design
HATAKE † KAKASHI

Nam Tổng số bài gửi : 474
Công việc/Sở thích : Manga - Anime - IT - Siêu Nhân ...........
Vàng : 6665

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty21/4/2010, 22:13

Chẹp chẹp !

Theo em hình như là pac này mất khả năng tăng dân số mất rồi >.<

Còn không có thể là pac ấy muốn giữ cho người yêu .^_^

Trường hợp nào cũng có thể xảy ra cả =.=!

bó tay bó tay bó tay bó tay
phamvantao
Admin Management
Admin Management
phamvantao

Nam Tổng số bài gửi : 469
Công việc/Sở thích : ???
Vàng : 16891

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty22/4/2010, 20:51

Có thể thằng này là người thuộc thế giới thứ 4
Không thich nam or nữ , nhưng vẫn sống bình thường như người khác
lovely_peves
Moderator
Moderator
lovely_peves

Nam Tổng số bài gửi : 237
Công việc/Sở thích : sinh vien
Vàng : 5586

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty23/4/2010, 09:56

theo em thì tại mấy bác cả nghĩ quá thôi! vì nếu là em thì em cũng làm thế, bạn gái vẫn là bạn gái và vẫn được quyền được tôn trọng. chuyện ấy chỉ đến khi cả 2 tự nguyện và ko cảm thấy hối hận về sau này thôi! có thể suy nghĩ của em là cổ hủ, # với thời đại bây h, nhưng em tin là ai cũng có quyền được tôn trọng cả mà! thank
huuphi2504
Super Moderator
Super Moderator
huuphi2504

Nam Tổng số bài gửi : 162
Công việc/Sở thích : an choi hoc kiem tien
Vàng : 5710

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty23/4/2010, 16:22

hin xui...lỡ có vấn đề về não điên cưới về nó làm 24h/24h là đi bằng đít lun...nhìn vậy chứ chắc sĩ diện lắm nên mói ko wan hệ. [You must be registered and logged in to see this image.]
https://facebook.com/huuphi
huyenthoaivolamtinhyeu
Tập Sự
Tập Sự
huyenthoaivolamtinhyeu

Nam Tổng số bài gửi : 2
Công việc/Sở thích : Cntt
Vàng : 5042

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty17/7/2010, 13:01

....c/s giờ có ai hiểu lòng ta, thằng ny của em giống hệt a...không phải là bọn anh có vấn đề mà bọn

anh thật sự trân trọng tình yêu đang có 1 cách chân thật và trong sáng....em ko hiểu người yêu em

rồi...
fuck love
Tập Sự
Tập Sự

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Công việc/Sở thích : hoc sinh? thich nhieu lam
Vàng : 5030

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty28/7/2010, 21:24

giả chết dung lo. ks dau
™Ñhöç≈ßüÖñ™
Tập Sự
Tập Sự
™Ñhöç≈ßüÖñ™

Nam Tổng số bài gửi : 1
Công việc/Sở thích : CV: Chưa , ST Không có
Vàng : 4975

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty21/9/2010, 02:43

:<> thấy gớm
Điên Dư... anh hùng a ý chăk có vấn đề.... đẹp trai
pethattinh
Tập Sự
Tập Sự
pethattinh

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Công việc/Sở thích : sv
Vàng : 4982

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty21/9/2010, 09:06

ban that may man ban hay giu minh minh nghi anh ay yeu ban va muon giu gin den ngay cuoi do thoi .ban dung nghj nhiu k le thoi nay yeu nhau phai lam chuyen do truoc moi la binh thuong con k doi hoi la co van de ha?
tiny_giddy
Tập Sự
Tập Sự
tiny_giddy

Nữ Tổng số bài gửi : 6
Công việc/Sở thích : lang mang
Vàng : 4885

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty27/12/2010, 13:20

Em chỉ mới 18 tuổi thôi nhưng đọc đến chuyện này bùn cười thật. em la con gái nhưng chưa bao giờ nghỉ con gái lại có suy nghỉ giữ dội như vậy đó.hihi.chuyện này thì cũng khó nói thật .hihi.nhưng yêu nhau thì nên tin người yêu chứ ..... đừng suy nghỉ lung tung rồi làm tình cảm rạng nức nhá...... :<>
pe_ngokvt
Tập Sự
Tập Sự
pe_ngokvt

Nữ Tổng số bài gửi : 8
Công việc/Sở thích : lam dep
Vàng : 4866

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty14/1/2011, 11:31

hĩ.ban không hoi a ay thu coi minh thay con trai ma dung den con gai la co van de roi dang nay ban voi a ay o ben nhau ma k co chuyen gi ak.
con trai không khi nao no không nghi den chuyen ay,neu gan cuoi roi ban nen hoi thang ban ay di
pe_ngokvt
Tập Sự
Tập Sự
pe_ngokvt

Nữ Tổng số bài gửi : 8
Công việc/Sở thích : lam dep
Vàng : 4866

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty14/1/2011, 11:35

không fai minh lam tinh yeu rang nuc không fai minh không tin a ay nhung ma gan cuoi roi ma phai không ban.con trai ma không wan tam chuyen ay thi chac co van de roi con gi nua.hĩ.bay gio con trai moi 13.14 t no lam may chuyen do am am.ban trai ò ban hiem thay ghe
zacary
Tập Sự
Tập Sự
zacary

Nam Tổng số bài gửi : 1
Công việc/Sở thích : game
Vàng : 4840

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty2/2/2011, 21:45

chan wa!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?   Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ? Empty

Yêu nhau 1 năm, sao anh ấy không hề đòi em '' chuyện ấy '' ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trải nghiệm phim 3D không cần đeo kính chuyên dụng với TV LCD 3D của TCL
» TEEN " ẤY " NHAU NHAU KÍ TÚC XÁ ~_~ (KHUYẾN CÁO <18T DON'T CLICK HERE)!!!!!!!!!!!!!!!!!
» Hãy yêu nhau đi
» khi nhậu quá say
» Nếu ta yêu nhau lần thứ 2