Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

ảo lắm - Mr.J

Go down 
Tác giảThông điệp
o0ol0stl0veo0o
Tập Sự
Tập Sự
o0ol0stl0veo0o

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Công việc/Sở thích : học sinh/chém gió
Vàng : 5100

ảo lắm - Mr.J Empty
Bài gửiTiêu đề: ảo lắm - Mr.J   ảo lắm - Mr.J Empty26/5/2010, 21:32

Ảo lắm - Mr.J

Đêm nay đã 2 giờ đêm anh gọi cho em nhưng em không bắt máy...biết chắc giờ này em đã ngủ say....hay là em đang trong vòng tay của một thằng nào đó....hơzhơz...
Hôm qua anh đi trà đá trên bờ hồ....mấy thằng bạn thân mới bảo anh là nhìn thấy em trong 1 chiếc ôtô....mang nhãn hiệu của đời LABÔ và cách đây 5 năm về trước
Và theo miêu tả kĩ càng lại thì mặt thằng đó thật là giống XêKô ở trong truyện tranh Đôrêmon bán đầy ngoài hiệu sách...( hiệu sách ) hahazk..
Anh call cho em không phải là để trách, mà chỉ để thắc mắc rằng tại sao em có thể đi cùng 1 thằng rẻ rách...mới tí tuổi đầu mà học đòi làm đại gia...hezhehz
[...Oh baie..heh....peach...!!
You don\'t know...You don\'t know.........yeah.....]
Và có 1 điều em không biết...chuyện tình chúng ta đã bao ngày qua anh coi như 1 định mệnh sẽ xảy ra....Dối trá vẫn ẩn sâu trong tim chúng ta....hazhaha...
lone....lone...lone...lone...lonely....
lone...lone...lone...lone....lonely....
lylylylyly...oh my love....
woh....yeah....
Châm 1 điếu thuốc...hít 1 hơi thật sâu và anh đang nghĩ lại cảm giác lúc em quằn quại bên anh....em có biết ko...(haz)...nh­­ững cái nhìn về cuộc sống em không bao giờ có thể biết hết được...những tâm tư đằng sau nụ cười của anh....Ảo lắm...!!!
[ oh babie...you don\'t know......peach...
giơ tay lên... anh bắn này....
2[bm...bum..bum.......]
rap đéo liên quan....và đéo cần cảm xúc flow thì ngu si mà Lyric thì 1 cục...nhưng tao vẫn cứ rap.....vì tao thích thế...đơn giản là tao thích thế.......I\'m Mr.J.....
Nói thế thôi...nhưng mà cũng buồn lắm...vì thời đại bây giờ không thể kiếm đâu được 1 đứa con gái tử tế để mà yêu mà thương...Các em gái bây giờ mới lớn...đều thích nghịch dại...học đòi làm người lớn....hahz....Ôi...buồn....!
[ oh babie....you don\'t know..........................peach...!!]

ảo lắm - Mr.J
Trang 1 trong tổng số 1 trang