Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cogiaomeocon
Tập Sự
Tập Sự
cogiaomeocon

Nữ Tổng số bài gửi : 8
Công việc/Sở thích : thich am nhac va cia
Vàng : 5022

LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^) Empty
Bài gửiTiêu đề: LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)   LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^) Empty11/7/2010, 22:58

[b][i][left]Màng đêm buông xuống một màu đen tinh khuyết bao trùm khắp nơi....cảnh vật quanh bạn dường như đang chìm say trong giấc ngủ yên bình .....Riêng gian phòng nhỏ nơi cuối phố vẫn còn thép đèn ,ánh đèn đêm mờ nhè yếu ớt ! Cố bắn những tia sáng ra xa soi rọi con đường .....Bạn tôi.....!
Tôi lúc này vùi đầu trong các bài tập chuẩn bị cho kì thi sắp đến .....Tôi đâu hay rằng bên ngoài khung cửa sổ kia ...bạn tôi ! Đang từng phút từng giây dành lấy sự sống từ tay thần chết......(^~^) Lúc chuông điện thoại vang lên xé toạc màng đêm lạnh giá Cũng là lúc bạn về bên kia thế giới.... vĩnh viễn......
Gió của đêm đen nhẹ lướt trên mái tóc đen mượt trãi dài theo loạn gió,cảm giác buồn mênh mang chợt gợn sóng trong tôi ....Khoang tim khô cằn ngày nào chợt ướt đẫm trong mưa ....Lời nguyện cầu nhắn gởi chị gió mang đến bạn !
Không biết giờ bạn nằm nơi đâu ,lạnh lẽo trong không gian vô tận !Tiết cho đời người lém trái ngang ,niềm khao khác ,niềm tin vào cuộc sống chợt tàn theo tiếng ngất thở dài.....Trút hơi thở cuối cung tại miền quê đất khách,lạnh lẽo nằm đây than xác hao gầy.....
Những kĩ niệm tôi âm thầm cất giữ ,những nụ cười hiền vẫn còn đọng trong tim ...! Bạn làm tôi cười mỗi khi tôi mệt mỏi,chán chường ,bất lực trong cuộc sống ...ôi! Giờ đây đành ngậm ngùi tiễn bạn về vùng đất lạnh .....Nấm mồ hoang lạnh lẽo nơi nao!
Nếu có một đều kì diệu nào đó mang bạn quay về từ cõi chết, mình vui như trẻ thơ vừa được mẹ cho quà.....Tôi hứa dành tặng bạn cả một gian phòng toàn hoa và hạt giấy......Nơi chỉ có vui và hạnh phúc thôi , tôi muốn ngắm nhìn bạn cười thật hạnh phúc ,vô tư không một chút ưu phiền và vấy bẩn của cuộc sống ......Cố lên nào người bạn của tôi ....!
Một người bạn mà tôi chư từng biết mặt,chưa một lần nào nhìn thấy bạn cười ....chỉ cảm nhận qua giọng nói ấm trầm vang lên bên trong chiếc điện thoại ! Mỗi khi bạn dzui bạn đều cười thật giòn ,thật hiền thật hạnh phúc ....Nhưng mỗi khi buồn bạn đều che dấu vào trong cõi lòng mong manh,long lanh dễ vở của mình ......Ngốc àh ! Có chuyện buồn gì thì phải nói ra chứ cứ mãi chôn vào lòng hoài ,u uất cõi lòng trống không và vô cảm ....Lúc tôi biết được nổi niềm chất chứa trong lòng bạn cũng là lúc bạn rời xa tôi và thế giới nay mãi mãi.....Tôi không còn cơ hội ngồi hàng giờ tâm sự chia sẻ niềm vui ,nổi buồn cùng bạn !Để bạn ra đi mà cõi lòng còn vấn vương ,ủ dột tiếc nối của cuộc sống ....
có lẻ thời gian dành cho tôi và bạn đã hết ! Biết sao được ....! Chúc bạn về bên kia thế giới thật hạnh phúc và dzui dze nghe ...! Bạn của tôi !......Vĩnh biệt ....(heo con Tôn Hoàng Di.)
Viên đá xanh_MT

cogiaomeocon
Tập Sự
Tập Sự
cogiaomeocon

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)   LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^) Empty11/7/2010, 23:01

[b] Khép mi buồn ....cầu nguyện cho bạn ra đi thanh thảng và yên nghỉ ngàn thu .....vĩnh biệt... sad
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22611

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)   LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^) Empty12/7/2010, 15:21

cảm ơn bạn đã chia sẽ , những lời tâm sự trên sẽ được nhiều người biết đến và cùng đồng cảm ....
https://camnhan.forumvi.com
cogiaomeocon
Tập Sự
Tập Sự
cogiaomeocon

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)   LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^) Empty12/7/2010, 19:38

Mình cũng cảm ơn bạn và diễn đàn nhiều nhiều nha (^_^) đã lắng nghe những lời tâm sự chân thật của mình.........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)   LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^) Empty

LỜI CUỐI VIẾT CHO BẠN TÔI!(^~^)
Trang 1 trong tổng số 1 trang