Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

hôm nay là một ngày buồn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lan tim
Tập Sự
Tập Sự

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Công việc/Sở thích : đọc truyện, nghe nhạc, xem phim
Vàng : 4982

hôm nay là một ngày buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm nay là một ngày buồn   hôm nay là một ngày buồn Empty2/9/2010, 08:31

Tâm trạng của mình bây giờ thật tệ! Mình không làm việc theo ý mình được. Minh buồn lắm!
Hôm nay là 2/9, mình phải ở nhà chán quá [You must be registered and logged in to see this image.]
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22632

hôm nay là một ngày buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay là một ngày buồn   hôm nay là một ngày buồn Empty2/9/2010, 10:33

Trong cuộc sống có nhiều vấn đề mà không thể theo ý mình được nhưng mình nghỉ nó là thử thách ban đầu có thể mình sẽ vượt qua thì sẽ không bi quan như vậy đâu . 2-9 là ngày lễ có thể nghỉ ngơi mà bạn , theo tôi biết hiện giờ thì các khu vui chơi giải trí đông người lắm sẽ có nhiều chiện xảy ra , việc ở nhà cũng không chắc là chán đâu , hãy nghĩ rằng những gì xung quanh mình cũng đều mới mẽ .... chúc bạn 2-9 vui vẽ
https://camnhan.forumvi.com

hôm nay là một ngày buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BUỒN QUÁ ! ĐỐT TIÈN CHO ĐỠ BUỒN ~_~
» Chỉ cần ngày tháng năm sinh :X có tên chẹp ngay ==>> click =)) =))
» BUỒN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
» ......nen buon uot le .......!
» Làm thế nào để hết buồn chán ???