Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Khoảng lặng của cuộc sống

Go down 
4 posters

hiện tại bạn có hạnh phúc không
Khoảng lặng của cuộc sống Vote_lcap33%Khoảng lặng của cuộc sống Vote_rcap
 33% [ 1 ]
không
Khoảng lặng của cuộc sống Vote_lcap67%Khoảng lặng của cuộc sống Vote_rcap
 67% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
phamvantao
Admin Management
Admin Management
phamvantao

Nam Tổng số bài gửi : 469
Công việc/Sở thích : ???
Vàng : 16885

Khoảng lặng của cuộc sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty16/12/2009, 13:39

Bạn có bao h tự hỏi liệu rằng bạn có hanh phúc ko? Thật khó để trả lời. Có những thứ là hạnh phúc đối vs người này, nhưng lại ko hạnh phúc đối vs người kia. Có nhiều người tham lam lắm, chẳng bao h biết đủ, nên thử hỏi mấy người dám khẳng định mình hạnh phúc........

Nốt lặng cho những kiếp người,,,,,,,, (xem video)

Nếu sáng nay bạn thức dậy khoẻ mạnh, vậy là bạn hạnh phúc hơn 1 triệu người - những người không thể sống đến tuần sau.

Nếu bạn chưa bao giờ phải trải qua chiến tranh, hay lả đi vì đói và khát, bạn hạnh phúc hơn, may mắn hơn 500 trệiu người trên thế giới này .

Nếu trong tủ lạnh nhà bạn có thức ăn, bạn được ăn mặc tử tế, bạn có một mái nhà và một cái giường êm ấm, thì bạn đang giàu có hơn 75% nhân loại.

Nếu bạn có 1 tài khoản trong ngân hàng, có chút tiền trong ví, và một ít xu lẻ trong túi quần, bạn thuộc
8% no đủ của toàn thế giới.

Nếu bạn đọc được những dòng chữ này, bạn sẽ trở nên hạnh phúc gấp hai lần, vì bạn không nằm trong số 2 tỉ người mù chữ, và bạn có tôi làm bạn. [You must be registered and logged in to see this image.]

Được sửa bởi phamvantao ngày 16/12/2009, 14:57; sửa lần 1.
HATAKE † KAKASHI
Admin Design
Admin Design
HATAKE † KAKASHI

Nam Tổng số bài gửi : 474
Công việc/Sở thích : Manga - Anime - IT - Siêu Nhân ...........
Vàng : 6659

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty16/12/2009, 14:04

Sao dạo này bác Tạo sến thế ????????? giả chết
Hay là tại bác học Triết học nên đầu óc hơi man chăng ? gõ mõ
Sống chết có số , phú quý do trời !! kiếng ăn xin
Bác bận tâm chi cho nó mệt !!!!!!!!!! ka ka
phamvantao
Admin Management
Admin Management
phamvantao

Nam Tổng số bài gửi : 469
Công việc/Sở thích : ???
Vàng : 16885

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty16/12/2009, 14:25

èo [You must be registered and logged in to see this image.] không phải đâu bác Takashi , tui thấy nó cũng hay hay [You must be registered and logged in to see this image.] nên copy đem qua diễn đàng của mình để mọi người xem [You must be registered and logged in to see this image.] làm tăng số bài post thôi.
Còn cái dụ học triết học thì trong lớp tui toàn mơ màng nghĩ bâng quơ [You must be registered and logged in to see this image.]
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22640

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty16/12/2009, 14:49

"Sống trong đời sống cần có 1 tấm lòng " ...Cuộc sống nó không đơn thuần là "sinh lão bệnh tử " mà nó mang lại những niềm vui xen lẫn nổi bùn ... vậy câu hỏi đặt ra là : "tại sao những con người đó lại có nghị lực như thế ? " Câu trả lời chính là sức mạnh của cuộc sống họ vì cuộc sống bất chấp tất cả .... họ là những con người làm nên cuộc sống này chứ không phải những người chỉ biết sống 1 cách xa hóa ... "Sống chết có số , phú quý do trời" Kakashi ơi bác nhầm rồi ... cuộc sống do mình quyết định , còn việc nghè sang đó là thử thách của mình chaư hẳn là giàu đã vùi sướng mà cũng chưa hẳn nghèo lại đau khổ ... bởi vậy khi sống đừng mong chờ 1 diều mà hãy gắng sức tạo ra nó ..... Đúng vậy có nhiều họ rất tham lam họ mong muốn nhiều hơn vậy mà không nhìn lại còn rất nhiều người chỉ cần 1 chút ít của họ là hạnh phúc lắm rồi .... Nhưng mặt khác tham lam cũng có ít vì 1 thế giới mún phát triễn thì ko đc chấp nhận 1 giới hạn nào đó ..... đủ òi mỏi tay quá :222:
https://camnhan.forumvi.com
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22640

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty6/1/2010, 13:50

cùng thảo luận tiếp đi các bạn vấn đề này cũng hay nè .....
https://camnhan.forumvi.com
miama
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
miama

Nữ Tổng số bài gửi : 13
Công việc/Sở thích : Còn đj họx/Thick đj choy, nghe nhạc.,wậy
Vàng : 5243

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty6/1/2010, 18:18

Thịt tình là hem hạnh fúc xí nèo!Zì áp lực từ fía gia đình...còn chiện tình củm thì hem đến đâu...họx tập thì chả =ai:(( stress
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng của cuộc sống   Khoảng lặng của cuộc sống Empty

Khoảng lặng của cuộc sống
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ghê rợn với cuộc sống trên dòng sông Hằng
» 4 add-on Firefox làm thay đổi cuộc sống của bạn
» Vì cuộc sống chẳng phải cổ tích...
» Thùy Lâm đang chuẩn bị cho cuộc sống gia đình
» Năm 2009 làng game khép lại "TAN và Cabal" từ giã cuộc chơi