Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
HATAKE † KAKASHI
Admin Design
Admin Design
HATAKE † KAKASHI

Nam Tổng số bài gửi : 474
Công việc/Sở thích : Manga - Anime - IT - Siêu Nhân ...........
Vàng : 6629

SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty18/12/2009, 00:06

Quá shock: Dịch vụ đỵt thuê giá rẻ của teen sn 1996. xịt máu

Lượn lờ plus, mình bắt gặp 1 plus của 1 em sn 96, và thật sự shock ngay từ cái title đầu tiên Nội dung topic của em ý :

2. xjn chào các bẹn trẻ. Hie hie....
Hôm nay đc ngày đẹp giời,cộng thêm tinh lực đag dồi dào.E xjn khai trươg dịch vụ cho đỵt thuê giá rẻ( ưu tiên các a giai nào khỏe,trâu,lâu.dai và dài thì e...miễn phí mẹ luôn hie...hie )

Thể lệ tham dự:

Yêu cầu:

Giai ( *** cần biết già hay trẻ,còn trinh hay k,trim đen hay trắg,ngắn hay dài,to hay nhỏ.Trim có lôg hay k lôg,hắc lào hay ghẻ bẹn .

Ngoại hình : Đéo cần biết.

Nói chug là *** cần biết.Chỉ cần là độg vật có trim thì e chơi hết.K trim thì xjn đừg la liếm.Đéo tuyển đâu

Nhân ngày khai trươg.Giảm giá 50% cho 1000 a đăg kí sớm nhất.1000 chậm chân đằg sau thì giảm cho 20% thôi nhé.Đừg buồn nếu pải e muộn.Lo *** gì.Đằg nào mà chả đc .mất đi đâu mà sợ.Nhờ......

Khj đi mag theo chứg mjnh thư ( tiện đườg vào nhà ngỉ) BCS ( cái này thì *** có trọn gói đâu.Tự túc đi nhớ.Các loại mùi đi cho tiện bề hưởg lạc nhé,các tình yêu ) Tiền nhà ngỉ các a bao.Chứ e *** bao đâu nha
E nge nói,dạo này nhiều a chơi trò rồi quịt lắm nhé.E là e *** chơi cái trò í đâu nhé.Hàng e là hàng chất lượg cao.Đã đc kiểm dịch tại bộ y tế rồi.Lần nào chơi nhau cũg đi bao đầy đủ.cho nên các a giai yên tâm về chất lượg nhé.

Mặc dù e sjnh sau đẻ muộn nhưg đã có 3năm kjnh ngiệm trog ngề rồi đấy nhé. Hje...hje....\

[You must be registered and logged in to see this image.]

Profjle của e nì.........Hje....hje:

E tên Trinh Nguyễn nhé ( Tây vãi nha )

E sjnh năm 1996 ( mẹ đừg khjnh,cứ chơi thử đi thì bít liền nà )

E học cấp 2 trườg Phúc Xá. ( K chém đâu nhe.Cứ lên tìm là gặp e liền nà e lổi tiếg lắm nha )

Số đt liên lạc.Có gì cứ call e 1 tiếg.E có mặt liền nà 0959143229 ( Cấm nháy máy à nha.Điện thoại e liên lạc 24/24 giờ nà )

Còn đây nà hàng e nà

Note : Đéo đỵt Chịu đâu nhé. Địt pát nào trả tiền pát đấy .K thì ....ăn cái nhân nhị mị hị máu

Đọc xong cái entry này thấy thật là vãi hàng với 9x bây giờ!! mới sinh năm 1996 mà đã thế này lớn nên chắc Làm đại dâm tặc mất!! chảy mồ hôi

Các bác nghĩ sao với cái entry này!!??? Chứ em thì choáng quá !! gõ mõ
Thấy em này như vậy em thấy mình bây giờ già cả rồi lạc hậu quá !!! hu hu
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22610

SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty18/12/2009, 16:48

post nhầm mục rồi bác kakashi ơi , ko mà công nhận kinh thiệt .... sau này ra đường gặp đc nhỏ này chắc ...um....um gõ mõ
https://camnhan.forumvi.com

SHOCK VỚI 1 ENTRY CUẢ TEEN 9X !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» (entry)-Nhớ Em
» SHOCK KHI CHẤM BÀI THI MÔN VĂN CỦA HS !!!!!!!!!!!!!!!
» entry cho 1 nguoi`.....
» TQ - trẻ em shock
» Những bài văn đại học gây shock!