Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Một Vì Sao Xa Cách [Yennie ft. ShadyStone ]

Go down 
Tác giảThông điệp
p3ng092
Moderator
Moderator
p3ng092

Nữ Tổng số bài gửi : 98
Công việc/Sở thích : hÁt
Vàng : 5411

Một Vì Sao Xa Cách [Yennie ft. ShadyStone ] Empty
Bài gửiTiêu đề: Một Vì Sao Xa Cách [Yennie ft. ShadyStone ]   Một Vì Sao Xa Cách [Yennie ft. ShadyStone ] Empty2/1/2010, 15:21

[You must be registered and logged in to see this link.]

lYriCs:

Yennie:
Ôi trăng sao trên cao lấp lánh như nắng tỏa sáng cùng ngàn mây
Như em yêu anh tha thiết đôi ta trao nhau ngàn nụ hôn ngất ngây

ShadyStone:
Anh nhớ giây phút bên người anh yêu, cùng em ngồi đây ngắm sao trên trời. Rằng ánh sao do ko thể bên em, mà sao....
Có bao nhieu vi` sao trên cao là bít bao nhiêu tình yêu trong tim gởi đén mênh mang, chỉ mong ta có thể yêu nhau dài lâu du` cho co' cách xa
Yennie:
Bên em nơi đêm khuya thanh vắng,bên anh anh ngong cùng ngàn mây. Đôi ta yêu nhau nhưng xa cách, bao nhiêu kkhông gian và thời gian.
ShadyStone:
Em biết những lúc vui cười mình anh, lòng anh chỉ mong có em bên cạnh. Anh ước năm tháng sẽ dần qua mau, để gặp em.

Yennie ft ShadyStone:
Có bao nhiêu vì sao trên cao thật cao là bít bao nhiêu tình yêu trong tim gởi đến mênh mang, chỉ mong ta có thể yêu nhau dài lâu du` cho co' cách xa....

Một Vì Sao Xa Cách [Yennie ft. ShadyStone ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phút Giây Người Lãng Quên [ Yennie ft. ShadyStone ]
» Break Up [ Yennie ft. S.O & TK ]
» Các cách tự sát [ hay hay]
» Yêu cái cách em lừa dối anh
» cách tăng cho Xạ thủ