Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Topic Gữi All !!! :@:@:@

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Guest
Khách viếng thăm
Anonymous

Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty
Bài gửiTiêu đề: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 16:37

topic nèy dàh gữi cho all ...ko biết sao khi log acc thì bài gữi còn 78 ..nhưg trog lúc nãi thì dc 80 bài ...trước lúc đó thì đã 80 bài sẵn rùi sau thì về lại 70 ...dù là mod nhưg cũg bị del thường xuyên ...
số lượng bài gữi trog lúc nèy là rất ít chĩ gần 3000k ..so với các web khác thì con số này cực tệ ..bee bít dc thì website giacmotuoiteen chĩ với thành lập trog thág 6 ..nay là tháng 1 ..đã 5tháng mừk số lượng member (thành viên) chĩ có 430k (tình chẵn) ..số lượng mod cũng dần tăng ...
trong đây điều đáng kể là tại sao các mod ỏ smod lại del bài mà ko hõi ý kiến cũa chũ topic ..
bee xin làm mod từ ngày 29 ..với sự nỗ lực cũa bee thì đã dc trên 60 bài post có ý ngĩa theo từng mục ...18+,ảnh, ..v.v......
níu bee làm mod thì cần có 1 sự tôn trọng cứ như mod màk bị del bài như zị thì thoy ..đễ bee xin làm thành viên chém gió có phãi hơn ..số lượng bài tăng ..cug cấp thông tin tạm ..
những người có chuc' thíc thì del àk ..như smod and mod khác ...bee ko bít ai del bài cũa bee ..nhưng bee chĩ mún níu như 1 ai đó del bài thì hãy xem kĩ topic rùi dưa ra kết luân ..pm yahoo cũa bee nèk ..có gì thì trao đỗi ...bee đăng kí mod có yahoo màk ..níu như zị mọi người xem tờ giấy đăng kí là cái gì ..là 1 thứ gì đó dễ dc cái chức này àk...cái chức lãnh đạo àh ...bee nói zị là dũ rùi ...ai ngĩ dc9 thì ngĩ ...
bee mún rút lui khõi 4rum vì 1su thiếu tôn trọng ...
thân....
p3ng092
Moderator
Moderator
p3ng092

Nữ Tổng số bài gửi : 98
Công việc/Sở thích : hÁt
Vàng : 5432

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 16:45

bEe nÓi đÚn nhƯg nÍu BQT cÓ sAi xÓt rỲ thỲ tỪ tỪ sẺ zẢi qUyết đC hOY ! ngỐ tYn lÀ zỸ ! chƯa rỲ bEe đà mÚn bÕ cỤc Òu ! xẤu ghÊ ! broken heart dEl bÀi hEm hỎi chỦ tOpiC lÀ sAi Òu ! cÓ lẺ mÝ Ảnh nghỸ chUỵn đÓ hEm quAn chỌg chỨ hEm phẢi lÀ hEm tÔn chỌn bEe Âu ! hjx ! ngỐ mỚi zÔ 4Zum nÊn cỦn hUm bÉk rÕ lỨm cÓ nÓi sEi đÌu rỲ thỲ bỎ qA chO ngỐ nÁ ! chỈ mÚn nÓi rẰg bEe đỪn tỪ chỨc mỜ hOY !^^ khóc chạy
Chém Gió Lệ Rơi
Admin Management
Admin Management
Chém Gió Lệ Rơi

Nam Tổng số bài gửi : 330
Công việc/Sở thích : Nghe nhạc, đọc truyện, chơi game
Vàng : 5954

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 16:47

mình kô del chủ đề của bàn mà chỉ del n~ bài mà bạn spam thoy bạn nói vậy là kô đúng r` bó tay
http://4youvn.forumotion.com/forum.htm
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22662

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 16:50

Bee nè đó giờ tui chả del bài ai ngoại trừ vi phạm ... còn vụ spam cũng ít del lắm ... cái này là do sự quản lý của mod ... nhưng bạn hiểu cho các Smod họ cũng chỉ mún cho diễn đàn tốt thôi chứ ko phải ko tôn trọng bạn đâu .... diễn đàn còn nhỏ thì mình nghỉ việc del bài là ko nên ... nhưng vì bạn thấy đó nhiều thành viên post lung tung ko hợp và thế là phải del để gọn lại bớt ... còn những bài viết ý nghĩa của bạn diễn đàn rất tôn trọng ... và cũng rất khen thưởng bời sự tích cực của bạn tụi tôi rất tin tưởng nên mới giao phần quản lý của mod cho bạn ... và khẳng định rằng là diễn đàn lúc nào cũng tôn trọng bạn , chỉ vì 1 lý do nhỏ vậy mà bạn rời khỏi 4rum thì tôi không còn gì để nói nữa .... 'Nếu mình chấp nhận 1 sự tính toán nhỏ nhoi thì những tính toán lớn sau này khó phát triển " Hãy bỏ qua và cùng bàn bạc lại nếu bạn cảm thấy như vậy là hợp lý .... Dù sao tôi cũng thay mặt diễn đàn cảm ơn bạn ....
https://camnhan.forumvi.com
Chém Gió Lệ Rơi
Admin Management
Admin Management
Chém Gió Lệ Rơi

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 16:58

bạn nhớ bài mà bạn Bj E j` đó nhờ mình del kô tróng đó bạn đã post bao lần trong bài đó choáng

bạn post bài span kiểu đó sẽ làm lạc chủ đề lên mình chỉ del n~ bài bạn spam thôi chứ kô có del chủ đề của bạn
nếu mình có làm j` sai thì cho mình xl
Cloud
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Cloud

Nam Tổng số bài gửi : 122
Công việc/Sở thích : Học sinh---->thíc đốt nhà...
Vàng : 5492

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 18:52

Hihi.Nếu mình có post bài sai chổ thì nhớ các smod và admin chuyển lại cho đúng dùm nhé thất vọng
http://giacmotuoiteen.cow.vn
Guest
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 18:53

Bee chĩ mún khẵng định 1câu là lần đầu tiên bee thía cái 4rum mod dc del bài mod ..
h` hok nói nhìu ..ai làm thì bít ..dzo 4rum nèy mừk koi ..uguyzfamily.com

nói là làm ...ko bao giờ nói sai ...
bên đây còn 1ve1 mod nua? ..sr ...
Cloud
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Cloud

Nam Tổng số bài gửi : 122
Công việc/Sở thích : Học sinh---->thíc đốt nhà...
Vàng : 5492

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 19:05

Thôi bee bình tĩnh xíu đi.Chuyện nhỏ thôi mà. choáng
Các smod với admin nói
Trích dẫn :
bạn post bài span kiểu đó sẽ làm lạc chủ đề lên mình chỉ del n~ bài bạn spam thôi chứ kô có del chủ đề của bạn
nếu mình có làm j` sai thì cho mình xl
Mà với lại.Vài bài viết thôi mà.nên bạn đừng nóng quá.Có j post lại thui mà Câm
http://giacmotuoiteen.cow.vn
Guest
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 19:12

ko phãi đâu boy ..chịn nèy bee có nói zới bjn hồi trưa òy ..bee post mục diện ãnh và xe để kiếm lại bài ..nhưg hồi chiều lại bị ...bee mún mọi người có 1chút cộng động tí ..bee làm mod 2 lần rùi ..từ 4thang' bee có thể làm tất cã ..dc mọi người quý trọng ..bee là đại sứ ngoại giao ..
bee mún tất cã mọi người có gì thì ra yahoo trao đỗi bee sai thì bee chịu
phamvantao
Admin Management
Admin Management
phamvantao

Nam Tổng số bài gửi : 469
Công việc/Sở thích : ???
Vàng : 16907

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 20:54

Tôi đã xem qua bài của bee và đã trao đổi với admin C . Tôi nhận thấy
Spam thì sẽ bị dell bài là điều hiển nhiên ( cái đó là trách nhiệm,nghĩa vụ của mod lẫn admin )
Nhưng dell bài mà không báo trước là lỗi của Smod
Admin tôi cũng nhận 1 phần trách nhiệm vì không thông báo rõ nguyên tắc cho các bạn.

Tôi không thiên vị ai cả, chỉ mong mọi người rút kinh nghiệm
Chém Gió Lệ Rơi
Admin Management
Admin Management
Chém Gió Lệ Rơi

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty2/1/2010, 21:16

[Virus]--bEe đã viết:
Bee chĩ mún khẵng định 1câu là lần đầu tiên bee thía cái 4rum mod dc del bài mod ..
h` hok nói nhìu ..ai làm thì bít ..dzo 4rum nèy mừk koi ..uguyzfamily.com

nói là làm ...ko bao giờ nói sai ...
bên đây còn 1ve1 mod nua? ..sr ...
Mình chưa bao h del bài box của bạn nha mình chỉ del n~ bài mà bạn spam ở box khác thôi bạn xe lại n~ bài bạn post đy mình đã del bài nào bạn post chưa
bạn cũng đọc quy định r` đó https://camnhan.forumvi.com/forum-f26/topic-t868.htm
Guest
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty3/1/2010, 12:57

Ok ...làm lại từ đầu ..có gì thì trao đỗi yahoo ..
close topic dùm ..spam nữa
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22662

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty3/1/2010, 21:37

vậy là những rắc rối đc hóa giải rồi phải ko sau này nếu có những việc này nữa thì các bạn nên bàn lại cho admin tạo giải quyết đừng hiểu lầm nhau nha ... rất cảm ơn các bạn ....
https://camnhan.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic Gữi All !!! :@:@:@   Topic Gữi All !!! :@:@:@ Empty

Topic Gữi All !!! :@:@:@
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» topic dành cho các bạn đặt câu hỏi về những vấn đề thắc mắc hằng ngày ...
» Topic "chém gió" lên sàn