Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
miama
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
miama

Nữ Tổng số bài gửi : 13
Công việc/Sở thích : Còn đj họx/Thick đj choy, nghe nhạc.,wậy
Vàng : 5242

Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân   Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân Empty5/1/2010, 18:16

Mình đang bùn lém!Vì ngay từ đầu mình đã tự chọn ước mơ riêng của mình là được vào nhạc viện,đó cũng chính là hoài bão to lớn mà mình mong chờ bấy lâu nay.Vậy mà ba mẹ mình laj bắt mình làm bác sĩ,họ ràng buộc mình mặc dù bít rằng mình chẳng bao giờ nghĩ tới huống chj là mơ...jờ mình fãi làm sao đây!!!Mình bối rối lắm!!!Mong các bạn đưa ra phương hướng cũng như 1 lời khuyên cho mình***Thank mấy bạn nhìu*** khóc chạy khóc chạy khóc chạy tủi tủi tủi
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 1506
Công việc/Sở thích : Vẽ , hát nghe nhạc , iu
Vàng : 22639

Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân   Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân Empty5/1/2010, 19:59

bạn à tôi hiểu đc tâm trạng của bạn .. thật khó sử , tôi có 1 lời khuyên : Bạn nên khuyên hay năn nỉ ba mẹ bạn cho bạn theo con đường nghệ thuật là vào trường nhạc viện ... Vì có nhiều người khi người ta đã có tấm bằng DH trong tay rồi nhưng lại cảm thấy con đường của mình dường như bị chặn lại vì nghề đó ko phù hợp và không là niềm đam mê và họ phải học lại từ đâu ... Nếu đã là hoài bão bạn phải cố gắng để biến hoài bãi thành hiện thực nếu bạn không thuyết phục ba mẹ bạn cho bạn theo đuổi hoài bão thì có nghĩa đã đưa con mình đến 1 nơi mà ko có ước mơ không có những niềm đam mê và chắc chắn ko có sự thành công .... Hãy thuyết phục ba mẹ bạn vì đó chính là thử thách đầu tiên của bạn để đến đc thành công .... [You must be registered and logged in to see this image.]
https://camnhan.forumvi.com

Làm sao để thực hiện được ước mơ riêng của bản thân
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ước mơ của cộng đồng game thủ TS Online và Hiệp Khách Giang Hồ Việt Nam có thể sắp trở thành hiện thực.
» cách tạo fam lấp lánh cho riêng mình
» Cho nhau lối đi riêng - Hoàng Thuỳ Linh
» 360 đã đóng cửa có mốt trang riêng cho các bạn cũng khá nổi tiếng với các teen..
» Thủ thuật giấu phân vùng ổ cứng để bảo vệ dữ liệu riêng tư