Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Chào mừng bạn đến với diễn đàn "Giấc mơ tuổi teen" cùng chia sẽ , giao lưu , thảo luận ...... Bạn hãy đăng nhập để tham gia diễn đàn ...
Giấc Mơ Tuổi Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giấc Mơ Tuổi Teen

Em p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U?

Go down 
Tác giảThông điệp
nh0x_ku_l0ve_ng0c
Tập Sự
Tập Sự
nh0x_ku_l0ve_ng0c

Nữ Tổng số bài gửi : 1
Công việc/Sở thích : sinh viên/tất cả mọi thứ
Vàng : 5230

Em p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U? Empty
26012010
Bài gửiEm p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U?

Đ@ b@0 lần rồi câU hỏi đó vẫn mãi ngân lên, dù bây giờ em đã xa anh . Có lần anh đã hỏi em rằng: tại sao em lại iu anh khi chưa hỉu hít zìa anh (như zậy có pải là em đang nói zối anh hok?). Tại sao anh nhỉ? Bởi vì : em thương anh ,anh hay wan tâm đến em,....và 1 chút gì of 1 chàng ngốc...Thật đơn giản pải hok anh ? Dù cho đơn giản là những điều rất nhỏ ,chỉ rất nhỏ thụi . Nhưng đối zới em điều đó thật tuyệt .Thế mà bây giờ nó chỉ còn là kỉ niệm ,anh đã đến 1 cak âm thầm ,nhẹ nhàng và khi anh đi thì lại càng lặng lẽ hơn...Anh đã thay đổi h0k còn là anh nữa ,h0k còn thương em dù chỉ là những điều nhỏ bé như ngày xưa.Có lẽ anh chẳng bao giở hiểu được đâu? Vì câu nói wen thuộc sẽ mãi là :@NH LÀ THẾ . Vì thế để bây giờ khj rời xa anh ,em thật sự sợ anh. Anh àh! h0k pải em sợ anh mà em sợ tình iu of anh.Và sợ hơn nữa là cảm giác cô đơn
Cảm giác cô đơn...nó thường về bên em khi em thấy cần anh .Có những lúc chỉ vì thấy nhớ anh ,em mún được nhìn thấy anh,cùng anh ngồi nói chịn .Khi em cần thì anh lại h0k có anh bên cạnh pải h0k anh?,em nhớ tất cả zìa anh. Những ngày đó đã trôi wa đi, em zẫn cô đơn 1 mình em ,với niềm m0ng đợi anh sẽ trở về, chỉ đơn giản là thế thui anh àh, em chỉ cần anh bên em là được rùi,nhưng.....chỉ có em và nỗi pùn. Những lúc đó em lun chôn vào nỗi nhớ ,tràn vào trái tim ,em đâu dám trách anh đâu,mà em chỉ pít khóc , em chũng chẳng bít là mình đã khóc bao nhiêu lần vì anh nữa (Anh đã nói là khi anh rời xa em thì em pải mạnh mẽ lên,h0k được khóc dù có chịn j xảy ra đi nữa...nhưng....?) Thiệt tệ quá pải h0k anh? Nhưng vì em yêú đuối quá,h0k mạnh mẽ được ? Nhưng làm sao đây hả anh ,nếu mà em biết trước rốt cuộc khi iu anh rùi sẽ đau khổ....pùn,,,,,thì em đừng..? nhưng iu rùi mới bít được chứ. Trách làm gì nữa ...đã hít iu thi hít lun đi...níu kéo cũng đâu được chứ....người cũng đâu quay zìa.........chỉ vì em h0k mún chúng ta pải chia tay mà thui.....em đã cố gắng mỉm cười để h0k pải khóc h0k pải pùn nhưng....anh thiệt là người ích kỷ,anh chỉ bít nghĩ ch0 anh thui c0n em thì sa0 chứ?????? Pít trước thì đừng wen anh,đừng iu anh....hối hận đã muộn rồi?

.Em h0k đủ dũng cảm để xa anh , xa cái tình iu ngốc nghếch đó ,dù vẫn pít khi iu em sẽ đau khổ nhưng làm sao đây? Khi trái tim em,anh đã làm chủ. Em mún khóc ,mún chạy trốn, nhưng lại cứ chạy zìa bên anh.Dù bao lần con tim chạy trốn ...chạy khỏi anh..? Anh đã nói là chỉ iu mình em thuj,h0k bao giờ rời xa em...h0k ba0 giờ làm em pùn nữa... Nhưng....nỗi nhớ lại đến, nó làm em bối rối và bất lực ,lúc anh đã rời xa em. Khổ sở trong nỗi nhơ ,khi em biết đến tình iu of anh. Nhưng trong trái tim em , suy nghĩ of em đó mãi là mãi mãi là mối tình đẹp...mặc dù khi chia tay em đã kh0c rất...rất nhìu!..Em vẫn cảm ơn tình iu of anh...cảm ơn anh đã bước zô cuộc sống of em 1 cách thiệt nhẹ nhàng. Dù anh sẽ hok quay zề bên em nữa.

H0k bjk pải quên anh từ đâu....thì cũng sẽ pải cố gắng để mà quên!!!!!Ngốc of nho'x àh! cả 2 chúng ta sẽ hạnh phúc nhé!
Share this post on: reddit

Em p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U? :: Comments

xxxMaxxxx
Re: Em p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U?
Bài gửi 27/1/2010, 14:25 by xxxMaxxxx
Cha dzo big grin số 1
Huy_Nguyễn
Re: Em p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U?
Bài gửi 28/1/2010, 14:17 by Huy_Nguyễn
Ủa e là trai hay gái vậy ???

Em p@i b@t đ@^u wEn aNh tỪ đ@^U?

Trang 1 trong tổng số 1 trang